จิมรันนิ่ง

สวัสดีครับ พี่จิมและพี่ทิพย์ ตั้วขอแสดงความยินดีด้วยนะครับกับบ้านหลังใหม่ ได้ยินพี่จิมบอกว่าจะสร้างบ้านหลังใหม่ ตั้วก็คอยอยู่ว่าจะมาเที่ยวบ้านพี่จิม วันนี้เมื่อตอนกลางวันดาบจ้ำบอกตั้วว่าพี่จิมได้มาอยู่บ้านหลังใหม่แล้ว ตั้วจึงได้มาเยี่ยมครับ ขอให้มีความสุขกับบ้านหลังใหม่นี้ตลอดไปนะครับ แล้วตั้วจะแวะมาบ่อย ๆ นะครับพี่จิม/พี่ทิพย์

JB006918
(223.205.19.5)

วิ่งแล้วสุขภาพแข็งแรง
7 ต.ค. 54 00:16
1
(124.121.154.106)
ขอบคุณค่า แวะมาบ่อย ๆ นะคิดถึง อิอิอิ
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
7 ต.ค. 54 09:20
2
(110.49.233.144)
ขอบคุณ ครับพี่ตั้วมากครับที่ไม่ลืมกัน แล้วเจอกันที่งานวิ่งระยองครับ
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด เพราะไม่รู้ว่า พรุ่งนี้จะได้หายใจหรือเปล่า
7 ต.ค. 54 09:33
3
ตั้ว - วิ่งเพื่อชีวิตสมุทรสาคร
(49.49.134.10)
ด้วยความยินดีครับพี่จิม/พี่ทิพย์

7 ต.ค. 54 21:23
กฎระเบียบการใช้เว็บบอร์ด jimrunning.net
  • ห้ามแสดงเนื้อหาที่มีลักษณะก้าวล่วงหรือหมิ่นเหม่ต่อการก้าวล่วงสถาบันพระมหากษัตริย์ให้เป็นที่เสื่อมเสีย
  • ห้ามแสดงเนื้อหาที่ไม่เหมาะสม หยาบคาย ลามก อนาจาร หรือก้าวร้าวเกินกว่าที่บรรทัดฐานของสังคมจะยอมรับได้
  • ห้ามใช้ข้อความที่มีเจตนากล่าวหา ว่าร้ายบุคคลอื่น โดยไม่มีหลักฐานหรือแหล่งอ้างอิง
  • ห้ามแสดงเนื้อหาพาดพิงเรื่องการเมือง
  • ห้ามแสดงเจตนาลบหลู่ ดูหมิ่น บุคคลอื่น
  • ห้ามใช้นามแฝงที่มีความหมายหยาบคาย ลามก หรือชวนให้เข้าใจว่าเป็นบุคคลอื่น
  • ห้ามแสดงเนื้อหาที่ส่อไปในทางผิดกฎหมาย
ความคิดเห็น วิธีใช้รหัสบีบี
รหัสยืนยัน

โปรดใส่อักขระที่ปรากฏในรูปนี้

โดย
ส่งความเห็น ล้าง
A D V E R T I S I N G   A R E A