จิมรันนิ่ง

&&&&&นักวิ่งแฟนซี&&&&&

JB007408
เฮียภาศ
(223.207.175.169)
ไม่ได้เข้าและไม่ได้โพสในเว็บนักวิ่งมานาน ขอบ้าง.... 

ไม่แน่ใจว่า มีท่านใดเคยแสดงความคิดเห็นเช่นความเห็นของผมข้างล่างนี้หรือเปล่า 

โดยส่วนตัวในความคิดของผม ขอย้ำนะครับว่า "โดยส่วนตัวของผม" คนอื่นผมขอไม่ก้าวล่วง.....ผมชอบท่านนักวิ่งแฟนซี เช่น พี่บุญเลิศ, พี่เนเน่และลุงย่องแย่ง, ป้าแจ๊ส, พี่ลัดดา, น้องลินี เทียนเงิน, พี่ตุ๊กตา, น้องษร และอีกหลาย ๆ ท่านที่มิได้ออกนาม 

ท่านเหล่านี้ที่ให้ความสุขแก่พวกเราในสนามวิ่ง ...โธ่ ทั้งต้องวิ่ง เหนื่อยแสนเหนื่อย เครียดแสนเครียด แต่พอเห็นคนกลุ่มนี้แต่งแฟนซี ทำให้ผมหายเครียด หายเหนื่อย โดยสิ้นเชิง แล้วท่านเหล่านี้ยังต้องวิ่งร่วมกับนักวิ่ง เสียค่าสมัครวิ่งอีกต่างหาก ชุดเหล่านี้ก็ต้องออกเงินเอง จะได้ก็เพียงรางวัลที่คณะกรรมการฯแจกให้ (ซึ่งก็ได้ไม่กี่คน เป็นถ้วยด้วย แลกเป็นเงินก็ไม่ได้) ชุดหนักแสนหนักก็ต้องแบกวิ่งไปด้วย ..... 

ผมชอบครับในความเสียสละ (เพื่อความสุขของคนอื่น) ของพวกท่านเหล่านี้ครับ ....ความเห็นส่วนตัวของผมนะครับ ไม่ก้าวล่วงถึงความเห็นของท่านอื่นไม่ว่ากันนะครับ 

หากจะโกรธ จะหมั่นไส้ จะรำคาญ หรือไม่ถูกใจ ขอเถอะครับ ขอมาลงที่ผม ผมยินดีรับไว้แต่เพียงผู้เดียว.. 

12 ก.พ. 55 พบกันครับ "กรุงเทพมาราธอน" นับเป็นมาราธอนครั้งที่ 3 ในปีนี้ของผม และครั้งที่ 17 ตั้งแต่เข้าสนามครั้งแรก มี.ค. 2552 เป็นต้นมา
9 ก.พ. 55 08:57
กระทู้นี้ถูกใจ wanchaisp99
1
(122.154.16.150)
แจ่มครับ
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด เพราะไม่รู้ว่า พรุ่งนี้จะได้หายใจหรือเปล่า
9 ก.พ. 55 09:14
2
(124.121.220.211)
เฮียภาศจะรับไว้คนเดียวไม่แบ่งใครหรือครับ แต่สงสัยจะไม่มีใครให้อะครับ อิอิ
ความพยายามอยู่ที่ไหน ความสำเร็จอยู่ที่นั่น
11 ก.พ. 55 14:01
กฎระเบียบการใช้เว็บบอร์ด jimrunning.net
  • ห้ามแสดงเนื้อหาที่มีลักษณะก้าวล่วงหรือหมิ่นเหม่ต่อการก้าวล่วงสถาบันพระมหากษัตริย์ให้เป็นที่เสื่อมเสีย
  • ห้ามแสดงเนื้อหาที่ไม่เหมาะสม หยาบคาย ลามก อนาจาร หรือก้าวร้าวเกินกว่าที่บรรทัดฐานของสังคมจะยอมรับได้
  • ห้ามใช้ข้อความที่มีเจตนากล่าวหา ว่าร้ายบุคคลอื่น โดยไม่มีหลักฐานหรือแหล่งอ้างอิง
  • ห้ามแสดงเนื้อหาพาดพิงเรื่องการเมือง
  • ห้ามแสดงเจตนาลบหลู่ ดูหมิ่น บุคคลอื่น
  • ห้ามใช้นามแฝงที่มีความหมายหยาบคาย ลามก หรือชวนให้เข้าใจว่าเป็นบุคคลอื่น
  • ห้ามแสดงเนื้อหาที่ส่อไปในทางผิดกฎหมาย
ความคิดเห็น วิธีใช้รหัสบีบี
รหัสยืนยัน

โปรดใส่อักขระที่ปรากฏในรูปนี้

โดย
ส่งความเห็น ล้าง
A D V E R T I S I N G   A R E A