จิมรันนิ่ง

ยังไม่ได้รูปที่สั่งเลยอ่ะค่ะ

JB007813
-
(223.206.58.223)
พอดีว่าคุณพ่อสั่งรูปที่ไปวิ่งวาริชภูมิเมื่อวันที่ 19 กุมภาพันธ์ 2555 น่ะค่ะแต่ตอนนี้ยังไม่ได้รับรูปที่สั่งไปเลย ช่วยเช็คใหหน่อยได้ไหมคะว่ารูปส่งมารึยังอ่ะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
ปล.คุณพ่อชื่อ นายพรศักดิ์ อาริยวัฒน์ คุณพ่อลงวิ่งรายการฮาร์ฟมาราธอนค่ะ เบอร์วิ่ง 106 
เบอร์โทรติดต่อ 081-6875170
ที่อยู่ : 032/6 ถ.ป่าประดู่ ต.ท่าประดู่ อ.เมือง จ.ระยอง 21000
30 มี.ค. 55 13:01
1
(124.121.77.82)
รูปงาน วาริชฯ ทุกรูปส่งไปหมดนานแล้ว ไม่ทราบด้วยเหตุใด ตีกลับมาก็มาก 
สภาพแย่มากยับเยนดูไม่ได้ เลยหอบไปให้ไปรษณีย์ดูว่าทำไมถึงเป็นแบบนี้
ในเมื่อ เขียนไว้แล้วว่า กรุณาอย่าพับมีรูป  เค้าบอกทางเค้าไม่ได้พับ ทางปลายทาง
พับมาเอง และ บอกว่าไม่มีผู้รับ...เป็นแบบนี้นี่เอง--และพยายามติดต่อผู้สั่ง
ทำให้ใหม่-แล้วก็ส่งกลับไปแล้ว  บางท่านบ้าน มีทับ-มีหมู่-ลืมใส่ไว้ให้บ้าง
แต่ก็ไม่เป็นไรค่ะ  ไม่ได้รับทวงนะดีแล้ว  เราจะได้รู้ถึงปัญหาและตามแก้ไขกันไป 
ดีกว่าเงียบไปเฉย ๆ แล้วไม่มาดูรูปอีกเลย  ที่ทวงนี่แสดงว่ายังรักกันอยู่ อิอิอิ

นี่ก็เพิ่งกลับจากไปรษณีย์ไปส่งรูปงาน อุดรมาราธอน มาค่าาาา 

เดี๋ยวจะรีบจัดการให้ด่วนเลยค่ะ
ขอบคุณ
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
30 มี.ค. 55 14:11
2
(110.171.44.135)
ที่อยู่ใกล้บ้านผมมาก ๆ อาเฮียตี๋ของผมนี่เอง

วิ่งประชดชีวิต
30 มี.ค. 55 23:59
กฎระเบียบการใช้เว็บบอร์ด jimrunning.net
  • ห้ามแสดงเนื้อหาที่มีลักษณะก้าวล่วงหรือหมิ่นเหม่ต่อการก้าวล่วงสถาบันพระมหากษัตริย์ให้เป็นที่เสื่อมเสีย
  • ห้ามแสดงเนื้อหาที่ไม่เหมาะสม หยาบคาย ลามก อนาจาร หรือก้าวร้าวเกินกว่าที่บรรทัดฐานของสังคมจะยอมรับได้
  • ห้ามใช้ข้อความที่มีเจตนากล่าวหา ว่าร้ายบุคคลอื่น โดยไม่มีหลักฐานหรือแหล่งอ้างอิง
  • ห้ามแสดงเนื้อหาพาดพิงเรื่องการเมือง
  • ห้ามแสดงเจตนาลบหลู่ ดูหมิ่น บุคคลอื่น
  • ห้ามใช้นามแฝงที่มีความหมายหยาบคาย ลามก หรือชวนให้เข้าใจว่าเป็นบุคคลอื่น
  • ห้ามแสดงเนื้อหาที่ส่อไปในทางผิดกฎหมาย
ความคิดเห็น วิธีใช้รหัสบีบี
รหัสยืนยัน

โปรดใส่อักขระที่ปรากฏในรูปนี้

โดย
ส่งความเห็น ล้าง
A D V E R T I S I N G   A R E A