จิมรันนิ่ง

เมื่อสองสาววัย.....นัดดวนมาราธอนกัน ผู้จัดก็ต้องเตรียมยาดม ยาหม่อง รถพยาบาล พร้อม

JB008403
(124.122.228.145)
สาวหนึ่งนามว่า ครูระเบียบ เป็นสาวที่เกิดมาก่อน และ นานมากแล้ว ประสบการณ์วิ่งไม่ต้องพูดถึง ถ้าเป็นมวยก็ สามารถ พยัคอรุณ โคตรมวย
แต่วงการวิ่งเปรียบ เหมือนเคนย่าหญิงเมืองไทย  งานนี้ขอดวลจะๆ กับนักวิ่งรุ่นน้อง ขอสู้แค่หมดยาหอม ห่อ นามว่า สุนันทา  เอสโซ่ (ครูระเบียบของน้องๆ) สู้ครับพี่เชียร์ๆ ใครชอบช่วยกดไลด์ ให้ ครูระเบียบ ด้วยครับ งานนี้ดวล
กันที่ โรงเรียนบ้านแม่สุกมินิ-มาราธอน วันอาทิตย์ที่ 25 พ.ย. 55 เพื่อหาเงินช่วย เหลนๆจ๊า 666 VIP (เดอะซิกเลย)
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด เพราะไม่รู้ว่า พรุ่งนี้จะได้หายใจหรือเปล่า
21 ส.ค. 55 18:36 (แก้ไขครั้งล่าสุด 22 ส.ค. 55 19:25 แก้ไขทั้งสิ้น 5 ครั้ง)
กระทู้นี้ถูกใจ ทรงฤทธิ์, jija, Tik_copy, ตั้ว, Jump
1
(124.122.228.145)
หนูสู้ตายค่ะ เป็นสาวที่หน่วยงานเลิกจ้างแล้ว เพราะอายุเกิน วิ่งมาตั้งแต่สมัยนั่งรถไฟไปวิ่งปีนัง เหมากันไปเป็นตู้รถไฟเลย ผู้จัดคือท่านผู้พัน สุภัทร เพื่อนๆที่ร่วมทิพ เหลือน้อยเต็มที่ ไปจัดงานวิ่งที่สวรรค์กันหมดแล้ว
แต่งานวิ่งที่ โรงเรียนบ้านแม่สุกมินิ-มาราธอน  ขอไว้ลายสาวเมืองขอนแก่นบ้านเดียวกับ พัชรี ทองไชยศรี
อดีดทีมชาติเมืองไทย ฟอร์มสุดท้ายมาราธอน .60.00ชม.กว่าๆ อากาศหนาวๆ จัดเต็มไปเลย(คุณจิมต้องเตรียมยาหอมห้าเจดีย์ไว้ให้ป้าทุกๆ 10 กม.นะ ไม่งั้นป้าไม่รอด555)นักวิ่งผู้กล้าดวลกับครูระเบียบ 
ชื่อเดี๋ยวกันเลย น้องระเบียบ  สุดสวยแห่งค่าย กฟผ  อื้อไฟฟ้า เจอน้ำมัน ประชาชนจะเดือดร้อนไหมนี้
ค่า FT คงไม่ขึ้นนะครับงานนี้ และ เอสโซ่ คงไม่ขึ้นน้ำมันเช่นกันนะครับ สองสาว เดี๋ยวนักวิ่งเดือดร้อน ใครชอบน้องระเบียบ กดไลด์ให้เธอด้วยจ๊า
F 777 VIP (เดอะเซเวน)
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด เพราะไม่รู้ว่า พรุ่งนี้จะได้หายใจหรือเปล่า
21 ส.ค. 55 18:52 (แก้ไขครั้งล่าสุด 22 ส.ค. 55 19:21 แก้ไขทั้งสิ้น 6 ครั้ง)
ความเห็นนี้ถูกใจ ทรงฤทธิ์, jija, Tik_copy, ตั้ว, Jump
2
(182.255.9.56)
อ่านข้อความท้าดวลข้างบนอ่านไปยิ้มไปที่ถึงขั้นเตรียมการ ยาดม ยาหอม รถพยาบาล ชื่นชมมากๆครับ นึกๆภาพวันแข่งวันนั้นมันคงสนุกได้ลุ้นใครจะเข้าก่อนเข้าหลัง ที่ชอบที่สุดคือจิตใจและสุขภาพของป้าๆทั้ง2ท่าน ผมลง10กม.ก็สุดเหนื่อยแล้ว วันนั้นผมจะไปร่วมเชียรด้วยคนครับ
22 ส.ค. 55 10:06
ความเห็นนี้ถูกใจ jija, Tik_copy, ตั้ว
3
(58.8.239.98)
ขอบคุณค่ะ คุณจิม จัดเต็มซะขนาดนั้น คงจะมีคนเข้าใจผิดแน่ ๆ ว่า ครูระเบียบหมดสภาพก็อย่าทรมานสังขารเลย สงสารจัง แล้วได้เบอร์ VIPอะไรไม่เห็นบอก
22 ส.ค. 55 13:50
ความเห็นนี้ถูกใจ Tik_copy, ตั้ว, Jump
4
(58.8.136.128)
ได้เบอร์สวยมาก ช๊อบชอบ (ทริปเปิลซิก) ขอบคุณมากค่ะ
24 ส.ค. 55 09:43
ความเห็นนี้ถูกใจ Jump
กฎระเบียบการใช้เว็บบอร์ด jimrunning.net
  • ห้ามแสดงเนื้อหาที่มีลักษณะก้าวล่วงหรือหมิ่นเหม่ต่อการก้าวล่วงสถาบันพระมหากษัตริย์ให้เป็นที่เสื่อมเสีย
  • ห้ามแสดงเนื้อหาที่ไม่เหมาะสม หยาบคาย ลามก อนาจาร หรือก้าวร้าวเกินกว่าที่บรรทัดฐานของสังคมจะยอมรับได้
  • ห้ามใช้ข้อความที่มีเจตนากล่าวหา ว่าร้ายบุคคลอื่น โดยไม่มีหลักฐานหรือแหล่งอ้างอิง
  • ห้ามแสดงเนื้อหาพาดพิงเรื่องการเมือง
  • ห้ามแสดงเจตนาลบหลู่ ดูหมิ่น บุคคลอื่น
  • ห้ามใช้นามแฝงที่มีความหมายหยาบคาย ลามก หรือชวนให้เข้าใจว่าเป็นบุคคลอื่น
  • ห้ามแสดงเนื้อหาที่ส่อไปในทางผิดกฎหมาย
ความคิดเห็น วิธีใช้รหัสบีบี
รหัสยืนยัน

โปรดใส่อักขระที่ปรากฏในรูปนี้

โดย
ส่งความเห็น ล้าง
A D V E R T I S I N G   A R E A