จิมรันนิ่ง

แพร่ อุทัยธานี ปีนี้จัดมาราธอน?

JB008429
วันว่างหาเรื่องวิ่ง
(58.137.201.27)
ทั้งสองสนามนี้ จัดมาราธอนชนกันมา ในสัปดาห์ที่ ของเดือนธันวา

ปีนี้ทั้งสองสนามนี้เงียบไป ยังไม่เห็นมีโปรแกรมเลยทั้งคู่

อยากทราบว่าปีนี้ จัด หรือ ไม่จัด 

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับผู้ให้คำตอบ
2 ก.ย. 55 15:45
กระทู้นี้ถูกใจ jija, Jump
1
(124.122.31.34)
แพร่มาราธอน จัดเหมือนเดิมครับพี่ วันอาทิตย์ 9 ธันวาคม 2555 วันที่เสาร์ 8 ธันวาคม 2555 มีวิ่งที่เขื่อนสิริกิติ์ (กฟผ)อีก 10.5 กม. เส้นทางวิ่งสุดสวยมากๆ ส่วนอุทัยธานีไม่ทราบข่าวครับ
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด เพราะไม่รู้ว่า พรุ่งนี้จะได้หายใจหรือเปล่า
2 ก.ย. 55 17:28
ความเห็นนี้ถูกใจ jija, Jump
2
(124.122.186.74)
ขอโทษครับพี่จิม ผมได้ข่าววิ่งที่เขื่อนสิริกิตติ์เปลี่ยนเป็นวันจันทร์ที่10ธค. ได้ข่าวตอนไปวิ่งแม่เมาะไม่ทราบข้อมูลไหนถูก ช่วยอับเดตหน่อย
ความพยายามอยู่ที่ไหน ความสำเร็จอยู่ที่นั่น
2 ก.ย. 55 19:02
ความเห็นนี้ถูกใจ jija, Jump
3
(124.122.31.34)
ข้อมูลผมล่าสุดครับ ที่ กฟผ ผมไปเป็นกรรมการเทคนิค เมื่อวันเสาร์ได้คุยกับผู้จัดงาน ขอให้เขาเลื่อนมาเป็น
วันที่ ธ.ค. 55 เขาตอบตกลงครับ และได้เห็นถ้วย V.I.P. พญาพิชัยดาบหักเป็นรูปหล่อลอยองค์เหล็กน้ำพี้ และ หลวงพ่อเพชร
หน้าตัก 5 นิ้ว เนื้อเหล็กน้ำพี่ ผมจองไว้อย่างละ 10 องค์ ปลุกเสกแล้วด้วยครับ
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด เพราะไม่รู้ว่า พรุ่งนี้จะได้หายใจหรือเปล่า
2 ก.ย. 55 22:06
ความเห็นนี้ถูกใจ jija, Jump, wanchaisp99
4
(182.255.9.38)
เรื่องชนกันกับอุทัยนั้นทางประธานภาคเหนือตอนบนคุณวิธาน แจ้งว่าเคลียทาง อบจ.อุทัยแล้ว แต่ถ้า อบจ.อุทัยเค้าจะยืนยันจัดก็คงไปห้ามไปขอร้องไม่ได้ เพราะไม่ใช่กลุ่มของทางชมรมวิ่งฯ เมื่อเลี่ยงไม่ได้ชนก็ชนล่ะครับ ทางชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพแพร่ ยืนยัน วันอาทิตย์ที่ ธันวาคม 2555 แน่นอนครับ
13 ก.ย. 55 13:49
กฎระเบียบการใช้เว็บบอร์ด jimrunning.net
  • ห้ามแสดงเนื้อหาที่มีลักษณะก้าวล่วงหรือหมิ่นเหม่ต่อการก้าวล่วงสถาบันพระมหากษัตริย์ให้เป็นที่เสื่อมเสีย
  • ห้ามแสดงเนื้อหาที่ไม่เหมาะสม หยาบคาย ลามก อนาจาร หรือก้าวร้าวเกินกว่าที่บรรทัดฐานของสังคมจะยอมรับได้
  • ห้ามใช้ข้อความที่มีเจตนากล่าวหา ว่าร้ายบุคคลอื่น โดยไม่มีหลักฐานหรือแหล่งอ้างอิง
  • ห้ามแสดงเนื้อหาพาดพิงเรื่องการเมือง
  • ห้ามแสดงเจตนาลบหลู่ ดูหมิ่น บุคคลอื่น
  • ห้ามใช้นามแฝงที่มีความหมายหยาบคาย ลามก หรือชวนให้เข้าใจว่าเป็นบุคคลอื่น
  • ห้ามแสดงเนื้อหาที่ส่อไปในทางผิดกฎหมาย
ความคิดเห็น วิธีใช้รหัสบีบี
รหัสยืนยัน

โปรดใส่อักขระที่ปรากฏในรูปนี้

โดย
ส่งความเห็น ล้าง
A D V E R T I S I N G   A R E A